ราคา 2980000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 90303.03 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
เลขที่ห้อง 1
โครงการ เดอะ ทรี ลาดพร้าว (ลาดพร้าว-วังหิน) | The Tree Ladprao

United Real Estate
0820783177
2018-09-21 01:28:53.0
เลขที่ประกาศ: 251206
รายละเอียดเพิ่มเติม

------------------------------------------------------------------------------------
สนใจติดต่อ United Real Estate

TEL 1 :064-737-9761 (ตั้ม) Line : Phoomet.Bit

TEL 2 :095-960-9149 (บอล) Line : Blackcover

รับ - ฝาก - ขาย - เช่า - อสังหาริมทรัพย์ - ทุกชนิด

( โปรดแคปหน้าจอมาแสดงด้วยนะครับ )

( ถ้าโทรไม่ติดให้ @ Line แล้วแจ้งข้อมูลไว้ได้เลยครับ เราจะติดต่อกลับ)
-------------------------------------------------------------------------------------

ขายมิติคอนโด (Miti Condo) ลาดพร้าว-วังหิน เฟอร์ครบ+เครื่องใช้ไฟฟ้า ห้องใหม่ แต่งสวย พร้อมอยู่
ราคา 2,980,000 บาท
MITI condo
- คอนโดชั้น 4 ห้องชุดที่ 908/115 ทิศเหนือ พื้นที่ 33.85 ตร.ม. ประเภท 1 ห้องนอน เพดานสูง 2.8 เมตร ราคาดีที่สุดในโครงการ (ต่อรองได้) เป็นห้องที่ผนังด้านหนึ่งไม่ติดกับใคร (ติดบันไดหนีไฟ) แต่งครบมากกว่า 30 รายการ พร้อมอยู่หรือปล่อยเช่า

- ห้องใหม่เอี่ยมไม่เคยใช้งาน ตำแหน่งดีไม่มีตำหนิ ไม่ติดลิฟต์ ไม่ติดห้องขยะ

- Miti Condo โครงการนี้พิเศษกว่าคอนโด Low rise ทุกแห่ง เพราะมีเพดานสูงถึง 2.8 เมตร ห้องจึงสูง โล่ง โปร่ง ดูหรูมากกว่า และด้วยความสูงนี้จึงทำคอนโดได้แค่ 7 ชั้นตามกฎหมาย ทำให้มีจำนวนยูนิตที่น้อยกว่า มีความเป็นส่วนตัว (Private) มากกว่า

- ทำเลดี อาหารการกินอุดมสมบูรณ์มาก ใกล้ตลาด ร้านอาหารดี ๆ มากมาย ใกล้ 7-11/ Mini BigC, ใกล้ Community mall เช่น The Jas, Tesco Lotus และ Green Plaza ในระยะเดิน ทางเดินไม่เปลี่ยวตลอดวัน